Lịch phát sóng các chương trình truyền hình trên kênh VTV7 hôm nay (30-6-2018)

06:00
Thức dậy cùng VTV7
07:00
Crack’em up
Số 11
07:30
Đường đến trường
Kiên quyết
07:45
Đổi mới sáng tạo
Số 26
08:00
Mẹ ơi tại sao
Số 3: Tập trung
08:15
Baby on the way
Số 3: Đi thuyền tới đảm em bé
08:30
Chuyện học trò
Số 3: Hai mặt của vấn đề
09:00
Phim hoạt hình
Tayo xe buýt bé nhỏ – Tập 49
09:10
Phim hoạt hình
Tayo xe buýt bé nhỏ – Tập 50
09:30
Trường học VTV7 (Tiểu học)
Sáng tạo 102 – Số 10: Gấp hoa; Học cùng con – Số 26: Nam châm kỳ diệu
10:00
Trường học VTV7 (Mầm non)
Lớp học cầu vồng – Số 4: Giao thông
10:30
Trường học VTV7 (Trung học)
Follow us – Số 14: Saving; Con đường nghề nghiệp – Số 2: Nghề quản lý khách sạn
11:00
Học cùng con
Số 23: mSự thấm hút nước của giấy
11:15
5 ngôn ngữ ký hiệu
Số 12: Hình dạng
11:30
Toán học diệu kỳ
Số 7
11:45
Cùng tỏa sáng
Số 4
12:00
Phim hoạt hình
Tayo xe buýt bé nhỏ – Tập 49
12:10
Phim hoạt hình
Tayo xe buýt bé nhỏ – Tập 50
12:30
Lăng kính tự nhiên
Số 16
12:50
Điều kỳ diệu của khoa học
Số 35
13:00
Bóng bóng và 7 câu hỏi địa lý
Số 14: Trường Sa Hoàng Sa
13:15
Math Dorm
Số 8: Hình học
13:30
Edu talk
Số 2: Tự do sáng tạo
14:15
Đường đến trường
69731 = 69713
14:30
Trường học VTV7 (Trung học)
Follow us – Số 14: Saving; Con đường nghề nghiệp – Số 2: Nghề quản lý khách sạn
15:00
Trường học VTV7 (Tiểu học)
Sáng tạo 102 – Số 10: Gấp hoa; Học cùng con – Số 26: Nam châm kỳ diệu
15:30
Trường học VTV7 (Mầm non)
Lớp học cầu vồng – Số 4: Giao thông
16:00
Phim truyện
Đội đặc nhiệm nhà C21 – Tập 7
16:45
Thế giới quanh ta
Tập 7
17:00
Crack’em up
Số 11
17:30
Ú òa
Số 14
17:45
Bộ đội vui nhộn
Số 36
17:55
Hè vui khỏe
Số 15
18:00
Phim hoạt hình
Tayo xe buýt bé nhỏ – Tập 49
18:10
Phim hoạt hình
Tayo xe buýt bé nhỏ – Tập 50
18:30
Trường học VTV7 (Trung học)
Follow us – Số 14: Saving; Con đường nghề nghiệp – Số 2: Nghề quản lý khách sạn
19:00
Trường học VTV7 (Tiểu học)
Sáng tạo 102 – Số 10: Gấp hoa; Học cùng con – Số 26: Nam châm kỳ diệu
19:30
Những người bạn cầu vồng
Nấu ăn – Tập 2
19:50
Bài học làm người
Tập 15: Một ngày của mẹ
20:00
Ngày xưa cổ tích
Số 6: Chuyện dưa hấu – Phần 2
20:15
Ú òa
Số 14
20:30
Bay lên những ước mơ
21:00
Ielts face off
Số 12: Family
21:30
Đường đến trường
Không có mưa
21:45
Đổi mới sáng tạo
22:00
Kết nối nhà trường và doanh nghiệp
Số 10
22:30
Đổi mới sáng tạo
Số 10
22:45
Phim truyện
Đội đặc nhiệm nhà C21 – Tập 7
23:45
Giai điệu cuộc sống