Kết quả bóng đá & Lịch thi đấu hôm nay 30/6

Thethao60s cập nhật lịch thi đấu và kết quả bóng đá đêm qua  rạng sáng nay nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu trực tiếp các trận đấu hôm nay :

Kết quả bóng đá và video các trận hôm qua :

– VIDEO England 0 – 1 Belgium (World Cup) Highlights
– VIDEO Japan 0 – 1 Poland (World Cup) Highlights
– VIDEO Senegal 0 – 1 Colombia (World Cup) Highlights
– VIDEO Switzerland 2 – 2 Costa Rica (World Cup) Highlights

Kết quả bóng đá các trận đấu hôm qua và rạng sáng nay

 

Champions League – Qualification:: Preliminary round
June 29
AET
Lincoln Red Imps FC
1 – 4
Drita
International – Club Friendlies
June 29
FT
Anzhi Makhachkala
2 – 2
Chayka
FT
FC Helsingoer
1 – 2
Elfsborg
FT
FC Midtjylland
2 – 1
Malmoe FF
FT
SoenderjyskE
2 – 1
Esbjerg fB
FT
Admira Moedling
1 – 1
CSKA Moscow
FT
St.Marienkirchen
1 – 14
LASK
FT
FC Wacker Innsbruck
1 – 0
V-Varen Nagasaki
FT
Bad Ragaz
1 – 10
St. Gallen
FT
FC Rostov
2 – 0
Partizan Beograd
FT
SK Austria Klagenfurt
1 – 1
Lokomotiv Moscow
FT
SKN St. Poelten
4 – 0
FCM Arkadia Traiskirchen
FT
Wolfsberger AC
3 – 0
Vozdovac
FT
PAOK Thessaloniki FC
2 – 2
Anderlecht
FT
Mattersburg
3 – 1
Zlate Moravce
FT
Seekirchen
0 – 7
Salzburg
FT
Avanti Stekene
0 – 1
Lokeren
FT
Lausanne
1 – 5
Xamax
FT
SC Poysdorf
0 – 8
Austria Wien
FT
Thun
3 – 0
FC Rapperswil-Jona
FT
VV Dirkshorn
2 – 5
AZ Alkmaar
FT
Woergl
0 – 3
Arsenal Tula
FT
Berkum
1 – 3
PEC Zwolle
FT
KFC Mandel United
0 – 5
Oostende
FT
SC Dikkelvenne
0 – 4
Gent
FT
Brechin City
1 – 1
Dundee FC
Finland – Veikkausliiga
June 29
FT
TPS
2 – 0
IFK Mariehamn
FT
FC Lahti
2 – 1
HJK
Finland – Ykkonen
June 29
FT
JJK
1 – 1
Klubi 04
Ireland – Airtricity League
June 29
FT
Dundalk
2 – 1
Cork City
FT
Bohemian FC
1 – 0
St. Patrick’s Athletic
FT
Limerick
2 – 1
Bray Wanderers
FT
Shamrock Rovers
2 – 0
Derry City
Ireland – 1st Division
June 29
FT
Athlone Town
0 – 1
Wexford FC
FT
Cabinteely
0 – 1
Finn Harps
FT
Drogheda United
2 – 1
Cobh Ramblers
FT
Galway United FC
1 – 2
Shelbourne
FT
UCD
1 – 5
Longford Town
Belarus – Premier
June 29
FT
FC Luch Minsk
1 – 2
BATE Borisov
FT
Gomel
0 – 6
Dinamo Brest
Latvia – Virsliga
June 29
FT
RFS
3 – 1
Ventspils
Brazil – Serie B
June 29
FT
CS Alagoano
2 – 2
Coritiba
FT
Atletico GO
2 – 1
Brasil de Pelotas
June 30
FT
Guarani
1 – 1
Boa Esporte Clube
Chile – Cup
June 30
AP
Barnechea *
1 – 2
Curico Unido
Ecuador – Serie A:: apertura
June 30
FT
Tecnico Universitario
0 – 1
Deportivo Cuenca
USA – Major League Soccer
June 30
FT
Minnesota United
0 – 1
FC Dallas
USA – United Soccer League
June 30
live 40′
Phoenix Rising FC
1 – 0
Orange County SC
Georgia – Erovnuli Liga
June 29
FT
Sioni Bolnisi
1 – 2
Torpedo Kutaisi
FT
Kolkheti-1913 Poti
3 – 6
Dinamo Tbilisi
FT
FC Rustavi
2 – 1
Samtredia
Kenya – Premier League
June 29
FT
Gor Mahia
1 – 0
SoNy Sugar